
Màn hình ASUS ProArt PA278CV (27 inch-2K-IPS-USB TypeC) chuyên đồ họa
8.999.000₫
8.499.000₫

Trong thế giới gaming nơi từng khung hình, từng giây đều có thể quyết định thắng bại, một chiếc màn hình chất lượng không chỉ là công cụ mà còn là vũ khí. Với thiết kế cong hoàn hảo, độ phân giải siêu rộng và tốc độ làm tươi vượt trội, Samsung Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV chính là lựa chọn lý tưởng cho game thủ muốn đắm chìm hoàn toàn vào thế giới ảo mà không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào. Cùng tìm hiểu kỹ hơn về chiếc màn hình Samsung này qua bài viết dưới đây của An Phát Computer.
Sở hữu độ cong 1000R – tiêu chuẩn hoàn hảo cho mắt người, Samsung Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV mang đến trải nghiệm thị giác cực kỳ chân thực và sống động. Thiết kế này giúp bạn dễ dàng bao quát toàn bộ nội dung hiển thị, đặc biệt trong các tựa game hành động hoặc đua xe tốc độ cao, từ đó nâng cao khả năng phản xạ và kiểm soát tình huống nhanh chóng hơn.
Mãn nhãn với hình ảnh đồ họa đỉnh cao. Màn hình Ultra-WQHD mang đến cho bạn góc nhìn bao quát toàn cảnh về trận đấu, sắc nét sống động. Ghép đôi hai màn hình và tận hưởng khung hình giải trí khó quên với viền màn hình siêu mỏng và dây cáp kết nối được hạn chế tối đa.
Sẵn sàng hạ gục mọi đối thủ với tần số quét siêu tốc 165Hz. Loại bỏ hiện tượng giựt hình và chống rung mờ hiệu quả, ngay cả với phân cảnh nhanh và đầy gay cấn.
Phản xạ nhanh chóng trước mọi tình huống nhờ tốc độ phản hồi 1ms. Chuyển động chuột chính xác cho phép bạn nắm bắt nhanh chóng tình hình, dễ dàng đánh bại mọi kẻ thù, luôn là người dẫn đầu trong mọi cuộc chơi.
Công nghệ AMD FreeSync Premium giúp giảm thiểu tình trạng giựt hình, xé hình và hạn chế độ trễ đầu vào khi chơi game. Tốc độ khung hình được tối ưu hiệu quả đảm bảo mỗi phân cảnh chuyển động đều trở nên liền mạch và mượt mà.
Trải nghiệm từng màn game chân thực ngay trước mắt với công nghệ HDR10 đỉnh cao. Tái tạo hoàn hảo từng khung hình tối với sắc đen sâu thẳm, sắc trắng thuần khiết cùng độ phân giải chi tiết vượt trội, để bạn nhìn rõ đối thủ, bứt phá dẫn đầu cuộc đua.
Màn hình được trang bị cổng HDMI 2.0, DisplayPort 1.4 và giắc cắm âm thanh 3.5mm, đáp ứng đa dạng nhu cầu kết nối. Ngoài ra, hỗ trợ tiêu chuẩn VESA (75mm x 75mm) giúp dễ dàng treo tường hoặc gắn arm, tối ưu không gian sử dụng.
Nếu bạn có bất kỳ thắc mắc nào về sản phẩm hãy để lại câu hỏi bên dưới hoặc liên hệ ngay với đội ngũ chuyên viên tư vấn của Him Lam Computer ngay nhé! (Hotline: 0347.288.399)
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Model | Odyssey G5 LC34G55TWWEXXV |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Độ phân giải | 3440 x 1440 |
| Tỉ lệ | 21:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/㎡ |
| Màu sắc hiển thị | 16.7M |
| Độ tương phản | 2,500:1(Typ.) |
| Tần số quét | 165Hz |
| Cổng kết nối | Display Port HDMI |
| Thời gian đáp ứng | 1 (MPRT) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Tính năng | Eye Saver Mode Flicker Free Picture-By-Picture FreeSync Premium Off Timer Plus Screen Size Optimizer Black Equalizer Low Input Lag Mode Refresh Rate Optimizor Super Arena Gaming UX |
| Điện năng tiêu thụ | 50W |
| Kích thước | 806.6 x 475.3 x 272.6 mm (Bao gồm chân đế) 806.6 x 380.9 x 152.7 mm (Không có chân đế) 901.0 x 216.0 x 441.0 mm (Thùng máy) |
| Cân nặng | 5.6 kg (Bao gồm chân đế) 5.2 kg (Không có chân đế) 7.9 kg (Thùng máy) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Hướng dẫn sử dụng,Cáp Display Port |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng






7.349.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh