
Màn Hình Gaming MSI MAG342CQR E2 (34 inch - VA - UWQHD - 180Hz - 1ms - Cong)
7.890.000₫
7.689.000₫

Màn hình Asus ProArt PA278CV 27 inch 2K IPS cung cấp 100% sRGB / 100% Rec theo tiêu chuẩn công nghiệp. 709 và hỗ trợ gam màu DCI-P3 giúp tái tạo sống động, phong phú đảm bảo mọi chi tiết trong ảnh của bạn đều rõ ràng và sinh động như thật.
Màn hình Asus ProArt PA278CV 27 inch 2K IPS được hiệu chuẩn trước khi xuất xưởng và đạt chứng nhận Calman Verified để bảo đảm độ chính xác màu vượt trội (∆E < 2). Mỗi màn hình Asus đều trải qua quá trình thử nghiệm nghiêm ngặt, tỉ mỉ để đảm bảo chuyển màu mượt mà hơn. Các chuyên gia về màu sắc có thể yên tâm về trải nghiệm xem và sáng tạo nội dung với độ chính xác màu tuyệt đối.
Điều chỉnh gam màu nhanh chóng
Tính năng ProArt Preset độc quyền của Asus cung cấp nhiều chế độ để điều chỉnh gam màu nhanh chóng. Cho dù đang chỉnh sửa màu sắc, chỉnh sửa video hoặc thao tác với ảnh, bạn đều có thể dễ dàng chuyển đổi cho phù hợp với nhu cầu của mình.
Trải nghiệm chỉnh sửa cá nhân hóa
Tính năng Asus ProArt Palette cho phép bạn tùy chỉnh màn hình thông qua một loạt các thông số, bao gồm độ sắc, nhiệt độ và gam màu - tất cả đều dễ dàng truy cập thông qua các menu trực quan trên màn hình. Ngoài ra còn có các thanh trượt thang độ xám hai điểm cho cả sáu màu để mang lại cho bạn sự linh hoạt trong điều chỉnh màu sắc hơn so với các màn hình đồ họa khác trên thị trường. ProArt Palette giúp bạn tạo ra các tác phẩm nghệ thuật một cách nhanh chóng và đồng nhất, cũng như dễ dàng kiểm soát màu sắc của mình lựa chọn.
Kết nối tất cả với USB-C
Asus ProArt PA278CV 27 inch 2K IPS mang đến cho bạn khả năng tương thích tuyệt vời với USB-C, HDMI và DisplayPort với hầu hết các thiết bị đa phương tiện. Cổng USB-C tích hợp hỗ trợ truyền dữ liệu, DisplayPort và cũng hỗ trợ phân phối điện 65W. Asus ProArt PA278CV 27 inch 2K IPS cũng hoạt động như một trung tâm USB, có nghĩa là khi bạn kết nối với màn hình qua USB-C (sử dụng cáp C đến C hoặc cáp C với A), thiết bị của bạn có quyền truy cập vào bất kỳ thiết bị ngoại vi nào được kết nối với cổng USB.
Thoải mái và tiện lợi với thiết kế tối ưu
Với chân đế tiện dụng có thể điều chỉnh độ nghiêng, xoay, quay và chiều cao, màn hình Asus ProArt PA278CV 27 inch 2K IPS mang đến trải nghiệm xem và sử dụng thoải mái. Khả năng xoay màn hình 90 độ theo chiều kim đồng hồ hoặc ngược chiều kim đồng hồ để sử dụng ở chế độ dọc rất tiện dụng khi làm việc với các tài liệu dài, mã hóa hoặc duyệt web. Ngoài ra, chân đế tháo nhanh giúp dễ dàng gắn màn hình thông qua giá treo tường chuẩn VESA tích hợp – không cần vít, vì vậy bạn có thể treo tường chỉ trong vài giây.
0.0
(0 đánh giá)
| Mô tả chi tiết Màn hình vi tính | |
| Hãng sản xuất | Asus |
| Model | PA278CV |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 2K (2560x1440) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350cd/㎡ |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 100000000:1 |
| Tần số quét | 75Hz |
| Cổng kết nối | USB-C x 1 DisplayPort 1.2 x 2 (Daisy Chain) HDMI(v1.4) x 1 USB Hub : Yes(4 ports USB 3.1) Earphone Jack : Yes USB-C Power Delivery : 65W |
| Thời gian đáp ứng | 5ms(GTG) |
| Góc nhìn | 178°/ 178° |
| Tính năng | |
| Điện năng tiêu thụ | 21.28W |
| Kích thước | 615 x 372 x 54 mm (Không chân đế) 615 x (374~524) x 228 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 5.5 Kg (Không chân đế) 8.4 Kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp DisplayPort, Cáp USB |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng

8.499.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh