
Màn hình ASUS ProArt PA278CV (27 inch-2K-IPS-USB TypeC) chuyên đồ họa
8.999.000₫
8.499.000₫

Màn Hình Gaming GIGABYTE G34WQC2 – Đắm chìm vào thế giới game Ultrawide 200Hz
GIGABYTE G34WQC2 là một siêu phẩm màn hình dành cho game thủ và người làm nội dung, mang lại trải nghiệm thị giác ấn tượng với kích thước lớn, độ cong tối ưu, tần số quét siêu tốc và chất lượng hình ảnh sống động.
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình Gigabyte |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Độ phân giải | 3440 x 1440 (WQHD) |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (TYP) |
| Màu sắc hiển thị | 8bit (6bit + FRC) |
| Độ tương phản | 1.07B |
| Tần số quét | 200Hz |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 2.0 2 x Displayport 1.4 1 x Earphone Jack |
| Thời gian đáp ứng | 1ms GTG |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Công nghệ | - |
| Điện năng tiêu thụ | 37W Saving Mode: <0.5W Off Mode: <0.3W |
| Kích thước | 808.0*534.6*220.0 mm (có chân đế) 808.0*363.9*110.8 mm (không chân đế) |
| Cân nặng | 7.36 kg (có chân đế) |
| Phụ kiện | Power cable/DP cable/QSG/Warranty card |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




7.589.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh