
Màn hình ASUS ProArt PA278CV (27 inch-2K-IPS-USB TypeC) chuyên đồ họa
8.999.000₫
8.499.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Model | P2725D |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu 99% sRGB (CIE 1931) |
| Độ tương phản | 1500:1 |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng | 5ms GTG (Fast) 8ms GTG |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tính năng | Narrow Bezel Mercury-free Arsenic-free Glass PVC Free BFR Free Stand Lock Cable Lock Slot Security Lock Anti-glare Eye Comfort Technology sRGB |
| Điện năng tiêu thụ | 18.80 W |
| Kích thước | 24.11 x 21.09 x 7.57 inch (có chân đế) |
| Cân nặng | 6.25 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng






6.979.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh