
Màn Hình Đồ Họa ASUS ProArt PA248QFV (24.1 inch - IPS - WUXGA - 100Hz - 5ms - Speaker)
5.590.000₫
4.989.000₫

Cánh Cổng Dẫn Đến Trải Nghiệm Chơi Game Mượt Mà Và Đắm Chìm
Tạo cho bạn lợi thế cạnh tranh khi chơi game eSports với màn hình có tốc độ làm mới cực nhanh 240 Hz này. Màn hình 27 inch này còn có màn hình VA cong và độ phân giải Full HD cho hình ảnh sống động, trong trẻo. Đầu vào HDMI kép và một DisplayPort hoạt động tốt với máy tính để bàn/máy tính xách tay và bảng điều khiển trò chơi mới nhất. Và một loa được tích hợp sẵn để bổ sung thêm sự tiện lợi.
Hình Ảnh Chất Lượng
Màn hình Acer Nitro ED270 27" với độ phân giải Full HD 1920 x 1080 ở tỷ lệ khung hình 16:9 mang lại hình ảnh chất lượng cao, tuyệt đẹp với độ chi tiết tuyệt vời. Thiết kế không khung giúp loại bỏ các khung hình dày thường thấy trên màn hình thông thường, giải phóng không gian màn hình quý giá vì vậy bạn có nhiều thứ hơn để xem xét từ cạnh này sang cạnh khác.
Tốc Độ Làm Mới Nhanh
Tốc độ làm mới 240Hz tăng tốc khung hình mỗi giây để mang đến những cảnh chuyển động 2D cực kỳ mượt mà. Với tốc độ làm mới cực nhanh, Màn hình 240Hz rút ngắn thời gian hiển thị khung hình, độ trễ đầu vào thấp hơn và mang đến cho game thủ trải nghiệm tuyệt vời trong trò chơi.
Tăng Cường Phản Hồi Hình Ảnh 1ms
Công nghệ VRB tạo ra hiệu ứng MPRT 1ms (Thời gian phản hồi hình ảnh chuyển động). Nó thực hiện điều này bằng cách nhanh chóng tắt đèn nền hoặc chèn một hình ảnh trống, màu đen giữa các khung hình hay còn gọi là “nhấp nháy”. Điều này dẫn đến độ mờ ít được chú ý hơn khi màu sắc thay đổi nhanh chóng.
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Acer |
| Model | NITRO ED270X |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 1,000:1 |
| Tần số quét | 240hz |
| Cổng kết nối | 1x DisplayPort 2x HDMI |
| Thời gian đáp ứng | 1ms VRB |
| Góc nhìn | 178° Horizontal 178° Vertical |
| Tính năng | VESA mount 75 x 75mm |
| Điện năng tiêu thụ | 30-48W |
| Kích thước | 363 mm x 611 mm x 76 mm |
| Cân nặng | 3,79kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng


5.989.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh