
Màn Hình Đồ Họa ASUS ProArt PA248QFV (24.1 inch - IPS - WUXGA - 100Hz - 5ms - Speaker)
5.590.000₫
4.989.000₫

Màn hình LG QHD (2560 x 1440) với công nghệ IPS mang lại màu sắc rõ nét và đồng nhất. Nó có thể tái tạo màu sắc sống động và giúp người dùng xem màn hình ở góc rộng.
Tốc độ 100Hz nhanh cung cấp khả năng tải khung hình mượt mà trong nhiều chương trình khác nhau. Ngoài ra, bạn có thể tận hưởng lối chơi thực tế với ít hiện tượng giật hình và nhòe chuyển động.
Màn hình IPS của chúng tôi cung cấp góc nhìn rộng và bao phủ 99% phổ sRGB, mang lại độ chính xác màu sắc hoàn hảo.
Kết nối máy tính xách tay của bạn với màn hình bằng cáp USB-C* để cung cấp nguồn điện lên đến 15W và kết nối màn hình.
Chế độ đọc
Chế độ đọc điều chỉnh nhiệt độ màu và độ sáng, hỗ trợ trải nghiệm xem phù hợp khi đọc trên màn hình.
Chống nhấp nháy
Tính năng Chống nhấp nháy giúp giảm hiện tượng nhấp nháy vô hình trên màn hình, mang lại góc nhìn thoải mái.
Đồng bộ hành động động
Chế độ Đồng bộ hành động động cho phép bạn xem hành động khi nó diễn ra theo thời gian thực để bạn có thể phản ứng ngay lập tức thay vì phản hồi sau khi xử lý khung hình bên trong bị chậm trễ.
Black Stabiliser
Chế độ Black Stabiliser làm sáng các vùng tối và giúp bạn nhìn rõ hơn trong các cảnh tối. Nó có thể làm cho các vùng tối sáng hơn để giúp bạn tìm kẻ thù hoặc mục tiêu trò chơi ẩn trong bóng tối.
Ứng dụng LG Switch giúp tối ưu hóa màn hình cho công việc và cuộc sống. Bạn có thể chia màn hình thành sáu khu vực, thay đổi thiết kế chủ đề hoặc khởi chạy nền tảng gọi video bằng phím nóng được ánh xạ.
Chân đế siêu mỏng giúp giảm thiểu việc sử dụng không gian bàn làm việc, cho phép bạn sử dụng không gian làm việc hiệu quả.
Với viền mỏng ở ba cạnh, chân đế thanh mảnh và khả năng điều chỉnh độ nghiêng tiện lợi, màn hình QHD của chúng tôi cho phép bạn tạo ra không gian làm việc lý tưởng.
0.0
(0 đánh giá)
| Kích thước thực tế (bao gồm viền) | 27 inches |
| Tấm nền | IPS |
| Tỉ lệ màn hình | 16:9 |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Treo tường | 100 x 100 mm |
| Cổng kết nối | HDMI |
| Kích thước | Có chân đế: 613.2 x 454.8 x 215 mm |
| Trọng lượng | Có chân đế: 4.4 kg |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1440 pixels |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



4.390.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh