
Màn hình LCD 32" VSP IP3205S FHD IPS 75Hz 8Ms Phẳng
3.390.000₫
3.290.000₫

Màn Hình MSI MAG 272F X24
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình MSI |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 (FHD) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | Rapid IPS |
| Độ sáng | SDR: 300 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 1.07B, 10 bits (8 bits + FRC) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Cổng kết nối | 2x HDMI™ 2.0b (FHD@240Hz) 1x Headphone-out |
| Thời gian đáp ứng | 0.5ms (GtG, Min) |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Tính năng | Anti-glare, vesa 100 x 100 mm |
| Power Input | 100~240V, 50/60Hz |
| Kích thước | 612.6 x 249.7 x 439.9 mm (with Stand) (24.1 x 9.8 x 17.3 inch) |
| Cân nặng | 3.9 kg (8.5 lbs) / 6.2 kg (13.6 lbs) |
| Phụ kiện | 1x HDMI™ Cable (2.0b) 1x Power Cord (C13) 1x Quick Guide |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




3.479.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh