
Màn Hình Đồ Họa ASUS ProArt PA248QFV (24.1 inch - IPS - WUXGA - 100Hz - 5ms - Speaker)
5.590.000₫
4.989.000₫

Dòng sản phẩm MSI ARSENAL GAMING (MAG) được thiết kế để mang đến cho game thủ lợi thế cần thiết để thống trị trên chiến trường ảo. Lấy cảm hứng từ độ bền chắc chắn và độ tin cậy không ngừng của thiết bị cấp quân sự, dòng sản phẩm MAG được chế tạo để cung cấp khả năng phòng thủ không ngừng nghỉ trong mọi tình huống chơi game.
Tuy nhiên, MAG không chỉ là về hiệu suất; đó là ngôn ngữ thiết kế truyền tải sự chắc chắn và bền bỉ, thể hiện bản chất của phong cách MAG. Đối với những game thủ quyết tâm thống trị chiến trường kỹ thuật số của mình, dòng sản phẩm MAG sẽ sát cánh cùng bạn, thiết lập khả năng phòng thủ tối ưu.
Giải thưởng Thương hiệu chơi game do độc giả bình chọn
Được đánh giá là tốt nhất về mức độ hài lòng chung, khả năng giới thiệu và hiệu suất chơi game, MSI là sự lựa chọn hàng đầu của bạn cho trải nghiệm máy tính để bàn và màn hình MSI chơi game tốt nhất.
0.0
(0 đánh giá)
| Kích thước thực tế (bao gồm viền) | 27 inches |
| Tấm nền | IPS |
| Tỉ lệ màn hình | 16:9 |
| Tần số quét | 180 Hz |
| Thời gian phản hồi | 0.5ms |
| Treo tường | 100 x 100 mm |
| Cổng kết nối | 1 x DisplayPort 1.4 |
| Kích thước | Có chân đế: 613.3 x 220.1 x 454.6 mm |
| Trọng lượng | Có chân đế: 3.95 kg |
| Độ phân giải màn hình | 2560 x 1440 pixels |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



4.649.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh