
Màn Hình Đồ Họa ASUS ProArt PA248QV (24.1 inch - WUXGA - IPS - 75Hz - 5ms - VRR - Speaker - CalmanVERIFIED)
4.990.000₫
4.899.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 Million Colors |
| Tính năng | Features
|
| Độ tương phản | 1,000:1 |
| Tần số quét | 200 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng |
|
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° |
| Điện năng tiêu thụ | 17.30 W |
| Kích thước | 452.82 mm x 610.88 mm x 188 mm (gồm chân đế) |
| Trọng lượng có chân đế | 3.72 kg (gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Power Cable Cáp HDMI |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





3.749.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh