
Màn Hình Gaming MSI MAG342CQR E2 (34 inch - VA - UWQHD - 180Hz - 1ms - Cong)
7.890.000₫
7.689.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu, 99% sRGB (CIE 1931) |
| Tính năng |
|
| Độ tương phản | 1,500:1 |
| Tần số quét | 100Hz |
| Cổng kết nối | Video port
USB port
USB Type-C (Power Delivery) upstream port NA USB Type-C (Power Delivery) downstream port Up to 15 W |
| Thời gian đáp ứng |
|
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Điện năng tiêu thụ | 15.6 W |
| Kích thước | 21.21" × 7.15" × 14.33" (với chân đế) |
| Cân nặng | 11.20 lb (với chân đế) |
| Phụ kiện |
|

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





6.389.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh