
Màn Hình Đồ Họa ASUS ProArt PA248QFV (24.1 inch - IPS - WUXGA - 100Hz - 5ms - Speaker)
5.590.000₫
4.989.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Acer |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 2560x1440 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250 nits |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 Million Colors, 6bit+FRC |
| Độ tương phản | 100,000,000:1 |
| Tần số quét | 120Hz |
| Cổng kết nối | 2HDMI(2.0)+1DisplayPort(1.4)+SPK+Audio out |
| Thời gian đáp ứng | 4ms (GTG), 1ms (VRB) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Tính năng đặc biệt | • Ultra-thin design 7.2mm ZeroFrame • 1ms (VRB) • HDR10 support • FreeSync • Acer VisionCare technology • Flicker-less Technology • BlueLightShield Technology • Acer ComfyView • Low-dimming |
| Điện năng | - |
| Kích thước | 61.4x45.2x22.4cm |
| Cân nặng | 3.9 kg (có chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




4.099.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh