
VGA Asus ROG Astral GeForce RTX 5090 32GB GDDR7 White OC
119.999.000₫
117.999.000₫

VGA Gigabyte RTX 5090 WINDFORCE OC 32GB là một trong những mẫu card đồ họa mạnh mẽ nhất hiện nay, mang đến hiệu suất tối ưu với GeForce RTX™ 5090, bộ nhớ 32GB GDDR7 và băng thông 512-bit. Sở hữu công nghệ tản nhiệt WINDFORCE, sản phẩm này đảm bảo nhiệt độ hoạt động ổn định ngay cả khi chạy các tác vụ nặng. VGA Giagbyte này chính là sự lựa chọn lý tưởng dành cho game thủ, nhà sáng tạo nội dung và các chuyên gia đồ họa chuyên nghiệp.

RTX 5090 WINDFORCE OC sở hữu 21760 CUDA Cores, giúp gia tăng khả năng xử lý đồ họa, từ gaming đến dựng hình 3D và AI. Với bộ nhớ 32GB GDDR7 tốc độ 28 Gbps, card đồ họa này có thể xử lý khối lượng dữ liệu khổng lồ với tốc độ phản hồi cực nhanh, giảm độ trễ và tối ưu hóa hiệu suất trong mọi ứng dụng.
Kiến trúc RTX thế hệ mới cũng mang đến công nghệ Ray Tracing tiên tiến, giúp tái tạo ánh sáng, bóng đổ và phản chiếu chân thực, nâng tầm trải nghiệm đồ họa trong các tựa game AAA mới nhất.

Gigabyte RTX 5090 WINDFORCE OC hỗ trợ độ phân giải tối đa 7680 x 4320, mang lại hình ảnh siêu nét, màu sắc chân thực và khả năng hiển thị sống động. Với công nghệ DLSS 4.0, tốc độ khung hình sẽ được cải thiện đáng kể mà không làm giảm chất lượng đồ họa, giúp các game thủ tận hưởng trải nghiệm chơi game mượt mà hơn.

Card đồ họa này được trang bị đầy đủ các cổng kết nối hiện đại, đáp ứng mọi nhu cầu xuất hình ảnh:

Gigabyte RTX 5090 WINDFORCE OC sử dụng hệ thống tản nhiệt WINDFORCE với thiết kế quạt tối ưu giúp giảm nhiệt độ GPU đáng kể trong quá trình hoạt động. Hệ thống làm mát này mang lại nhiều lợi ích vượt trội như:
VGA Gigabyte RTX 5090 WINDFORCE OC có kích thước L=342mm x W=150mm x H=65mm, thiết kế chắc chắn với bộ khung bảo vệ mạnh mẽ giúp tăng cường độ bền và giảm cong vênh GPU khi sử dụng lâu dài. Thiết kế này không chỉ giúp bảo vệ linh kiện mà còn giúp hệ thống làm mát hoạt động hiệu quả hơn.
RTX 5090 WINDFORCE OC sử dụng 1 đầu cắm nguồn 16-pin, yêu cầu bộ nguồn tối thiểu 1000W để đảm bảo hệ thống hoạt động ổn định, đặc biệt khi kết hợp với các cấu hình gaming hoặc workstation cao cấp.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Gigabyte |
| Engine đồ họa | GeForce RTX™ 5090 |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Bộ nhớ | 32 GB GDDR7 |
| Engine Clock | 2467 MHz (Reference card : 2407MHz) |
| Lõi CUDA | 21760 |
| Clock bộ nhớ | 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 512 bit |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
| Kích thước | L=342 W=150 H=65 mm |
| PSU đề nghị | 1000W |
| Power Connectors | 16 Pin*1 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




111.990.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh