
VGA Asus ROG Astral RTX 5090 32GB GDDR7
139.990.000₫
117.990.000₫

ASUS ROG ASTRAL RTX 5090
ASUS ROG ASTRAL GeForce RTX 5090 32GB GDDR7 White OC là một trong những card đồ họa mạnh nhất và cao cấp nhất trên thị trường, được thiết kế dành riêng cho những game thủ và nhà sáng tạo nội dung chuyên nghiệp. Sản phẩm này không chỉ sở hữu hiệu năng "khủng" từ kiến trúc Blackwell mới nhất của NVIDIA mà còn nổi bật với thiết kế màu trắng sang trọng, hệ thống tản nhiệt tiên tiến và 32GB VRAM GDDR7 siêu tốc, đáp ứng mọi nhu cầu từ gaming 4K/8K đến các tác vụ AI và đồ họa phức tạp nhất.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | Asus |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5090 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Engine Clock | OC mode: 2610 MHz
|
| CUDA Core | 21760 |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Bộ nhớ | 32GB GDDR7 |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Memory Clock | 512-bit |
| Kết nối | Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1b) HDCP Support Yes (2.3) |
| Kích thước | 357.6 x 149.3 x 76 mm 14.1 x 5.9 x 3 inch |
| Slot | 3.8 Slot |
| Power Connectors | 1 x 16-pin |
| Recommended PSU | 1000W |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



117.999.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh