
VGA Colorful Colorful GeForce iGame RTX 5080 Vulcan OC 16GB
49.999.000₫
42.990.000₫

VGA Gigabyte RTX 5080 AORUS XTREME WATERFORCE WB 16GB là sự lựa chọn hàng đầu cho các game thủ và nhà sáng tạo nội dung chuyên nghiệp muốn xây dựng một hệ thống PC cao cấp với khả năng tản nhiệt bằng nước hiệu quả. Trang bị GPU GeForce RTX™ 5080, bộ nhớ 16GB GDDR7, và công nghệ tản nhiệt WATERFORCE WB, Card đồ họa Gigabyte này mang lại hiệu năng vượt trội, giúp bạn làm chủ mọi tác vụ đồ họa nặng.

RTX 5080 AORUS XTREME WATERFORCE WB được trang bị GPU thế hệ mới GeForce RTX™ 5080, bộ nhớ 16GB GDDR7 tốc độ 30 Gbps và giao diện bộ nhớ 256-bit, cho khả năng xử lý dữ liệu nhanh chóng và mượt mà trong mọi tác vụ. Công nghệ Ray Tracing thế hệ thứ tư mang đến trải nghiệm hình ảnh chân thực và sống động chưa từng có, trong khi DLSS 4.0 giúp nâng cao tốc độ khung hình bằng AI, mang lại hiệu suất cao mà không ảnh hưởng đến chất lượng đồ họa.

Hệ thống tản nhiệt WATERFORCE WB được thiết kế dành riêng cho người dùng sử dụng tản nhiệt bằng nước, giúp GPU luôn hoạt động ở nhiệt độ lý tưởng. Với khả năng làm mát vượt trội, hệ thống này đảm bảo:

RTX 5080 AORUS XTREME WATERFORCE WB hỗ trợ độ phân giải lên đến 7680 x 4320, cho phép bạn thưởng thức các tựa game hoặc làm việc với nội dung đồ họa ở chất lượng hình ảnh siêu nét và chi tiết.
Gigabyte RTX 5080 AORUS XTREME WATERFORCE WB cung cấp các cổng kết nối hiện đại, đáp ứng nhu cầu xuất hình ảnh chất lượng cao:

Với kích thước L=208mm x W=156mm x H=29mm, RTX 5080 AORUS XTREME WATERFORCE WB có thiết kế nhỏ gọn, phù hợp cho các hệ thống PC sử dụng tản nhiệt nước tùy chỉnh. Vỏ ngoài cao cấp và đèn LED RGB giúp sản phẩm nổi bật trong mọi dàn máy.
RTX 5080 AORUS XTREME WATERFORCE WB sử dụng đầu cắm nguồn 16-pin và yêu cầu bộ nguồn 850W, đảm bảo cung cấp đủ năng lượng để card đồ họa hoạt động ổn định và đạt hiệu suất tối đa.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Gigabyte |
| Engine đồ họa | GeForce RTX™ 5080 |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Engine Clock | 2805 MHz (Reference: 2617 MHz) |
| Lõi CUDA | 10752 |
| Clock bộ nhớ | 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 256 bit |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1b x3 HDMI 2.1b x1 |
| Kích thước | L=208 W=156 H=29 |
| PSU đề nghị | 850W |
| Power Connectors | 16 Pin*1 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




51.999.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh