
VGA Colorful Colorful GeForce iGame RTX 5080 Vulcan OC 16GB
49.999.000₫
42.990.000₫

Trái tim của Card màn hình là GPU RTX 5080 mới nhất, sở hữu 10.752 CUDA cores, xung boost 2790 MHz và 16GB GDDR7 tốc độ 30 Gbps. Khả năng xử lý AI đạt tới 1801 TOPs, đem đến tốc độ dựng hình và xử lý dữ liệu vượt trội so với thế hệ trước. Kết quả là FPS cao, thời gian render nhanh, cùng khả năng chạy mượt mọi tựa game AAA cũng như tác vụ AI, đồ hoạ nặng.
Bản collab chính hãng cùng Hatsune Miku đưa chiếc VGA này trở thành một tác phẩm trưng bày thực thụ. Họa tiết Miku tông xanh pastel, logo ROG và đèn ARGB Aura Sync tạo hiệu ứng lung linh như sân khấu vocaloid ngoài đời. Bộ phụ kiện đi kèm như Graphics Card Holder, móc cable ROG Miku, ruler PCB, magnet… càng khiến giá trị collector tăng mạnh – đây là món đồ mà fan tuyệt đối không được bỏ qua.
Asus trang bị hệ thống tản khí tối ưu với thiết kế 3.8 slot và cụm quạt hiệu năng cao. Dù hoạt động ở xung cao, card vẫn mát mẻ và êm ái nhờ airflow tối ưu, phù hợp cả với các case kính gaming cao cấp. Không chỉ đẹp, tản còn cực “chiến”, đảm bảo card vận hành bền bỉ trong thời gian dài.
RTX 5080 Hatsune Miku Edition hỗ trợ PCIe 5.0, HDMI 2.1b, DisplayPort 2.1b, tăng cường sức mạnh cho hệ thống hi-end hiện đại. Card yêu cầu nguồn 850W và dùng 1 cổng nguồn 16-pin, phù hợp với dàn gaming – workstation thế hệ mới. Dù bạn chơi game 8K, livestream, làm đồ hoạ hay huấn luyện AI, chiếc card này đều “gánh” mượt mà.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | Asus |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 5080 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Open GL | OpenGL®4.6 |
| Engine Clock | - |
| CUDA Core | 10752 |
| Memory Speed | 30 Gbps |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Memory Clock | 256-bit |
| Kết nối | Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1b) HDCP Support Yes (2.3) |
| Kích thước | 357.6 x 149.3 x 76 mm 14.1 x 5.9 x 3 inch |
| Slot | 3.8 Slot |
| Power Connectors | 1 x 16-pin |
| Recommended PSU | 850W |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




54.999.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh