
VGA Colorful Colorful GeForce iGame RTX 5080 Vulcan OC 16GB
49.999.000₫
42.990.000₫

VGA Gigabyte RTX 5080 AORUS MASTER ICE 16GB là một trong những mẫu card đồ họa cao cấp nhất hiện nay, trang bị GPU GeForce RTX™ 5080, bộ nhớ 16GB GDDR7 tốc độ cao cùng chuẩn kết nối PCI-E 5.0, Card đồ họa Gigabyte này mang đến hiệu suất mạnh mẽ vượt trội cho game thủ và các nhà sáng tạo nội dung chuyên nghiệp.

RTX 5080 AORUS MASTER ICE 16GB sử dụng bộ nhớ 16GB GDDR7 tốc độ 30 Gbps, kết hợp với giao diện bộ nhớ 256-bit, giúp tối ưu hóa băng thông, xử lý dữ liệu nhanh chóng và mượt mà trong các tác vụ từ chơi game, dựng hình đến làm việc chuyên sâu về đồ họa.
Công nghệ Ray Tracing thế hệ mới giúp tái tạo ánh sáng và bóng đổ chân thực, tạo nên trải nghiệm hình ảnh sống động, sắc nét. Đồng thời, DLSS 4.0 hỗ trợ nâng cao tốc độ khung hình bằng AI, đảm bảo chất lượng đồ họa cao nhất mà vẫn giữ hiệu suất mượt mà.

RTX 5080 AORUS MASTER ICE hỗ trợ độ phân giải tối đa 7680 x 4320, cho phép hiển thị hình ảnh siêu sắc nét, màu sắc chân thực đến từng chi tiết. Độ phân giải 8K giúp bạn dễ dàng làm việc với các tác vụ chỉnh sửa video, thiết kế đồ họa 3D hoặc chơi game ở mức thiết lập cao nhất mà không gặp trở ngại.
Gigabyte RTX 5080 AORUS MASTER ICE được trang bị nhiều cổng kết nối, giúp người dùng linh hoạt trong việc thiết lập hệ thống đa màn hình hoặc kết nối với các thiết bị trình chiếu cao cấp:

RTX 5080 AORUS MASTER ICE được trang bị hệ thống tản nhiệt tiên tiến ICE Cooling, đảm bảo GPU luôn hoạt động ở nhiệt độ lý tưởng ngay cả khi vận hành ở hiệu suất cao.
Với kích thước L=360mm x W=150mm x H=75mm, RTX 5080 AORUS MASTER ICE có thiết kế hầm hố, phù hợp cho các hệ thống PC cao cấp. Đèn RGB tùy chỉnh mang đến vẻ ngoài đẹp mắt và phong cách riêng cho dàn máy của bạn.

RTX 5080 AORUS MASTER ICE yêu cầu nguồn cấp 850W và sử dụng đầu cắm 16-pin, giúp đảm bảo hiệu suất hoạt động tối ưu cho hệ thống của bạn.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Gigabyte |
| Engine đồ họa | GeForce RTX™ 5080 |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Engine Clock | 2805 MHz (Reference: 2617 MHz) |
| Lõi CUDA | 10752 |
| Clock bộ nhớ | 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 256 bit |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1b x3 HDMI 2.1b x1 |
| Kích thước | L=360 W=150 H=75 mm |
| PSU đề nghị | 850W |
| Power Connectors | 16 Pin*1 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




52.990.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh