
VGA Colorful GeForce RTX 3060 NB DUO 12G V4 L-V
9.590.000₫
999₫

Card màn hình Colorful GeForce RTX 4060 NB EX 8GB-V 3 Fan sở hữu vẻ ngoài ấn tượng, thiết kế viền tinh tế, sang trọng và cuốn hút. Đi kèm với đó là các thông số ấn tượng, hỗ trợ đồ hoạ đỉnh cao với DLSS. Được đánh giá là chiếc card giành cho PC đa nhiệm từ giải trí đến thiết kế, làm việc đồ hoạ chuyên nghiệp.
Card màn hình Colorful GeForce RTX 4060 NB EX 8GB-V 3 Fan có vẻ ngoài sang trọng và tinh tế, ấn tượng với các đường viền được thiết kế hình cắt kim cương. Bên cạnh đó, quạt tản nhiệt đi kèm với thiết kế mỏng bắt mắt đem lại hiệu năng tản nhiệt hiệu quả, với kích thước 325 x 134 x 51 mm phù hợp với các vỏ case máy tính có kích cỡ từ ATX trở lên.

Với hỗ trợ này Card màn hình Colorful GeForce RTX 4060 NB EX 8GB-V 3 Fan có khả năng nâng cao chất lượng hình ảnh bằng cách tạo thêm Pixel cho các cảnh khi được dò bằng tia chuyên sâu ngoài ra cũng tái tạo hình ảnh gốc để tối đa hóa chất lượng hình ảnh đem lại cho bạn một trải nghiệm gaming trên màn hình máy tính với ánh sáng thực và đồ họa chi tiết nhất.
Hỗ trợ DLSS3 không dừng lại ở trải nghiệm Gaming mượt mà và sống động mà còn cho phép Card màn hình Colorful GeForce RTX 4060 NB EX 8GB-V 3 Fan có thể cung cấp hình ảnh phát trực tiếp ở độ phân giải cực tốt nên đây là một lựa chọn thêm nếu bạn có nhu cầu về livestream hoặc sử dụng máy nhiều với nhu cầu họp trực tuyến.

Card màn hình Colorful GeForce RTX 4060 NB EX 8GB-V 3 Fan sở hữu những thông số thuộc mức cao ấn tượng cho phép bạn chinh chiến với hầu hết các loại game với đồ họa ưng mắt, mượt mà đến kinh ngạc. Được xây dựng với loại bộ nhớ GDDR6 đem lại một băng thông lớn (272GB/s) kết hợp với mức RAM cơ bản (8GB) và giao thức cao (128bits) thì thông số cho phép hoạt động cùng lúc tối đa lên đến 4 màn hình, cho bạn một điều kiện để mở rộng tầm nhìn máy tính hoặc đơn giản chỉ với nhu cầu đáp ứng ít màn hình hơn nhưng độ phân giải màn hình đòi hỏi cao hơn thì vẫn đáp ứng tốt.
Bên cạnh đó Card màn hình Colorful GeForce RTX 4060 NB EX 8GB-V 3 Fan có số lượng nhân xử lý cao lên đến 3072 cung cấp tần số cơ bản và nâng cao siêu ấn tượng (Base:1830Mhz; Boost:2460Mhz) với chỉ số này thì có lẽ việc tích hợp vào chiếc máy tính của bạn sẽ đem lại trải nghiệm không có rào cản.
Lưu ý, để sử dụng tốt chiếc card này bạn nên lựa chọn kỹ về nguồn máy tính có công xuất tương thích nhất và có một không công suất thoải mái đáp ứng nhu cầu nâng cấp thêm tạo sự linh hoạt cho nhu cầu của bạn.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Colorful |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™4060 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Core Clock | Base:1830Mhz; Boost:2460Mhz |
| Lõi CUDA | 3072 |
| Clock bộ nhớ | 17Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 128 bit |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Kết nối | 3*DP+HDMI |
| Kích thước | 325*134*51mm |
| Khối lượng | 0.96KG |
| PSU đề nghị | 450W |
| OpenGL | DirectX 12 Ultimate/OpenGL4.6 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng


999₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh