
VGA Colorful GeForce RTX 3060 NB DUO 12G V4 L-V
9.590.000₫
999₫






0.0
(0 đánh giá)
| Mẫu sản phẩm | Colorful GeForce RTX 4060 NB DUO 8GB-V3 |
| Dòng chip | GeForce® RTX 4060 |
| Dòng sản phẩm | Colorful Series |
| Tên mã GPU | AD107 |
| Số nhân CUDA | 3072 |
| Xung nhịp nhân | Base: 1830 MHz; Boost: 2460 MHz |
| Xung nhịp bộ nhớ | 17 Gbps |
| Dung lượng bộ nhớ | 8GB |
| Độ rộng bus bộ nhớ | 128-bit |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Băng thông bộ nhớ | 272 GB/s |
| Cổng cấp nguồn | 8-pin |
| Cấu trúc cấp nguồn | 4+1 |
| TDP | 115W |
| Cổng xuất hình | 3 × DisplayPort + HDMI |
| Loại quạt | FAN |
| Số lượng ống đồng / Quy cách | 2 × Φ6 |
| Công nghệ dừng quạt tự động | Có |
| Công suất nguồn khuyến nghị | 450W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate / OpenGL 4.6 |
| Công nghệ NVIDIA hỗ trợ | NVIDIA DLSS 3, NVIDIA G-SYNC, Nhân dò tia thế hệ 3 |
| Số khe cắm | 2 slot |
| Kích thước | 248.9 × 135 × 41.9 mm |
| Trọng lượng | 0.81 kg (khối lượng tịnh) |
| Phụ kiện đi kèm | Thẻ bảo hành, sách hướng dẫn |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



8.990.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh