
Màn Hình Gaming ASUS ROG Swift Pro PG248QP (24.1 inch - TN - FHD - 540Hz - 0.2ms)
27.290.000₫
26.899.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình LG |
| Kích thước màn hình | 39 inch |
| Độ phân giải | WQHD (3440 x 1440) |
| Tỉ lệ | 21:9 |
| Tấm nền màn hình | OLED |
| Độ sáng | 1300cd/m² (@hdr 1.5% APL) |
| Màu sắc hiển thị | 1.07B, DCI-P3 98.5% (CIE1976) |
| Độ tương phản | 1.5M:1 (Typ.) |
| Tần số quét | 240Hz |
| Cổng kết nối | USB Down-stream: YES(2ea/ver2.0) DisplayPort HDCP Version2.3 DisplayPort: 1 USB Up-stream: YES (USB-C, 1ea) USB Type-C: 1 HDMI: 2 USB-C: Yes Headphone Out LAN USB-C (Data Transmission): Yes USB-C (Power Delivery):65 W |
| Thời gian đáp ứng | 0.03ms (GtG at Faster) |
| Tính nắng | Voice Recognition Yes (Magic Remote sold separately) Screen Share Yes webOS 24 Yes Smart Monitor Yes Wi-Fi Yes Bluetooth Yes USB Media Player Yes Remote Desktop Yes Home Hub Yes AirPlay Yes LG ThinQ App Yes Quick Start Yes Web Browser Yes |
| Góc nhìn | 178º(R/L), 178º(U/D) |
| Điện năng tiêu thụ | 67 W |
| Kích thước | 34.9" x 23.8" x 12.7" (với chân đế) |
| Cân nặng | 25.2 lbs (với chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, USB Type-C Cable, Display Port Cable, HDMI Cable, Remote Control |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




30.989.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh