
Màn Hình Gaming ASUS ROG Swift Pro PG248QP (24.1 inch - TN - FHD - 540Hz - 0.2ms)
27.290.000₫
26.899.000₫

Tấm nền OLED hiển thị vượt trội
Hiệu suất tầm nền OLED đáng kinh ngạc mang đến thế giới trò chơi sống động với những gam màu rực rỡ và khả năng phát quang chưa từng có.
Trải nghiệm nhập vai hoàn hảo
Màn hình cong 49 inch với tỷ lệ 32:9 bao quanh bạn tạo nên không gian game đắm chìm chưa từng có.
Tốc độ phản hồi tối thượng
Nhanh như chớp với tốc độ phản hồi chỉ 0,03ms cùng tần số quét siêu tốc 240Hz cho phản công chuẩn xác theo từng bước di chuyển của đối thủ.
Cùng cảm nhận sự khác biệt của màn hình Samsung OLED. Màn hình sáng hơn cho phép truyền tải màu sắc, sắc độ và độ tương phản tốt hơn, kết hợp với công nghệ Quantum Dot giúp mang lại hình ảnh rực rỡ hơn bao giờ hết. Những khung cảnh sống động được truyền tải chân thực theo cách hoàn toàn mới.
Trước màn hình siêu rộng, bạn như được đắm chìm trong một thế giới khác. Độ rộng gấp hai lần màn hình QHD cho bạn thu hết vào tầm mắt những chi tiết thật sắc nét. Với độ cong 1800R bao trọn tầm nhìn, bạn dễ dàng hóa thân thành nhân vật trong trận game trước mắt.
Không bỏ sót bất kỳ chi tiết nào trên màn hình lớn. Mật độ điểm ảnh cao trong từng xăng-ti-mét, cho phép những chi tiết được hiển thị rõ nét trên màn hình 49 inch Odyssey OLED G9.
Khám phá mọi bí ẩn với khả năng hiển thị vô hạn. Tái hiện màu đen thuần khiết và những gam màu tối khác mà không bị lẫn điểm ảnh màu sáng nào, cho bạn tận hưởng màu sắc và độ sâu tối ưu trong từng cảnh game.
Né tránh, đối kháng và tương tác nhanh hơn bất kỳ ai. Công nghệ màn hình OLED cho phép phản ứng tức thời chỉ trong 0.03ms. Các cổng kết nối HDMI 2.1 và DisplayPort, cùng với tần số quét 240Hz giúp bạn dễ dàng dẫn đầu trận đấu. Khi đối mặt với những đối thủ hàng đầu, một phần nghìn giây cũng có thể làm nên kỳ tích.
Những pha hành động kịch tính siêu mượt. Các cảnh trò chơi hành động nhanh và phức tạp được trình chiếu ổn định mà không hề giật hình nhờ AMD FreeSync Premium Pro cho bạn lợi thế cạnh tranh vượt trội.
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình Samsung |
| Model | LS49CG934SEXXV |
| Kích thước màn hình | 49 inch |
| Độ phân giải | 5120 x 1440 |
| Tỉ lệ | 32:9 |
| Tấm nền màn hình | OLED |
| Độ sáng | 250cd/㎡ |
| Màu sắc hiển thị | Max 1B |
| Độ tương phản | 1,000,000:1 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Cổng kết nối | 1x HDMI 2.1 , 1x Display Port 1.4 , USB 3.0 |
| Thời gian đáp ứng | 0.03ms(GTG) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Tính năng | Eye Saver Mode Flicker Free Picture-By-Picture Quantum Dot Color Image Size FreeSync Premium Pro Off Timer Plus VESA Adaptive-Sync Black Equalizer Auto Source Switch+ |
| Điện năng tiêu thụ | Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 220 W |
| Kích thước | 1194.7 x 365 x 180.8 mm (Không chân đế) 1194.7 x 529.3 x 284.1 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 8.8 kg (Không chân đế) 12.6 kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp DP, cáp HDMI to Micro HDMI, Hướng dẫn sử dụng,... |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




27.899.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh