
Màn hình Gaming VSP VA2728G1 27INCH FHD VA 280Hz 1ms Phẳng
3.150.000₫
2.950.000₫

DẶM CUỐI CÙNG CHO HỆ THỐNG CHƠI GAME CỦA BẠN
Màn hình chơi game GIGABYTE cung cấp các thông số kỹ thuật và chất lượng tối ưu để có thể thực sự tận hưởng hiệu năng cao cấp mà không cần quá tốn kém. Không những thế chiếc màn hình GIGABYTE này còn hiệp đồng và mang lại hiệu suất tốt nhất cho các thành phần PC và hỗ trợ công nghệ đồng bộ hóa thích ứng một cách tốt nhất, nhờ vào công nghệ FreeSync Premium và HDR Ready.
Đường Cong 1500R
CẢM GIÁC SIÊU Đắm chìm CỦA BẠN TRONG TRÒ CHƠI!
Tấm nền cong VA 27” 1500R mang đến cho bạn góc nhìn gần với mắt người hơn so với màn hình phẳng, mang lại cho bạn cảm giác đắm chìm hơn.
Đặc Trưng
ĐƠN GIẢN NHƯNG PHONG CÁCH
Vẻ ngoài tinh tế thể hiện sự đơn giản trong triết lý thiết kế dòng game GIGABYTE, chân đế chắc chắn và lớp hoàn thiện mờ được thiết kế để mang lại các tính năng chức năng và thẩm mỹ bổ sung thêm cho các đặc tính.
Giải phóng thêm không gian, Máy tính để bàn không lộn xộn
Thiết Kế Gọn Nhẹ
GÓC NHÌN HOÀN HẢO
Màn hình GIGABYTE Gaming có chân đế được thiết kế để cung cấp nhiều khả năng điều chỉnh độ nghiêng.
Thực Tế
TÍNH NĂNG CÔNG NGHỆ
An toàn mắt 2.0
Các giải pháp khác điều chỉnh ánh sáng xanh bằng cách chuyển màu sang tông màu ấm hơn. Eyesafe® được chứng nhận 2.0 giúp giảm ánh sáng xanh năng lượng cao trong khi vẫn duy trì hiệu suất màu sắc.
Flicker-Free
Chống mỏi mắt và mỏi mắt.
Low Blue Light
Được chứng nhận bởi TÜV Rheinland về bảo vệ sức khỏe mắt.
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình Gigabyte |
| Model | GS27FC |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080(FHD) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (TYP) |
| Màu sắc hiển thị | 16.7M |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Tần số quét | 180Hz |
| Cổng kết nối | 2 x HDMII 2.0 1 x Displayport 1.4 1 x Earphone Jack |
| Thời gian đáp ứng | 1ms (MPRT) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Công nghệ | OSD Sidekick * Aim Stabilizer Black Equalizer Crosshair Timer |
| Điện năng tiêu thụ | 18W Saving Mode: 0.5W Off Mode: 0.3W |
| Kích thước | 610.5*362.5*78.3 mm (không chân đế) 610.5*441*208 mm(Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 3.62Kg (không chân đế) 4.53kg (Gồm chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn/Cáp HDMI |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





3.099.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh