
Màn hình DUAN DT-IP2409S 24INCH IPS 100Hz FHD Phẳng Black
1.850.000₫
1.750.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình E DRA |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | 1920 × 1080 |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tần số quét | 120Hz |
| Cổng kết nối | 1xVGA + 1xHDMI + DC |
| Thời gian đáp ứng | 1ms (MPRT) |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Kích thước | Kích thước vỏ hộp: 602 x 110 x 400 mm |
| Cân nặng | 3.7kg. Cả thùng: 4.3kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp HDMI |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




1.699.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh