
Màn hình DUAN DT-IP2409S 24INCH IPS 100Hz FHD Phẳng Black
1.850.000₫
1.750.000₫

Màn Hình AOC 22B15HN
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình AOC |
| Kích thước màn hình | 21.5 inch |
| Độ phân giải | 1920 × 1080 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu, NTSC 102% (CIE1976) / sRGB 122% (CIE1931) |
| Độ tương phản | 3000 : 1 (typical) |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian đáp ứng | 4ms (GtG) |
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Điện năng tiêu thụ | 17W |
| Kích thước | 492.3 (W) × 367.1 (H) × 184.8 (D) (với chân đế) |
| Cân nặng | 2.2kg (với chân đế) |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





1.549.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh