
Màn hình Gaming VSP VA2728G1 27INCH FHD VA 280Hz 1ms Phẳng
3.150.000₫
2.950.000₫

Tuy nhiên, nếu tôi tìm ra một chiếc màn hình 2K QHD 100Hz (True)* kết hợp cùng với chân đế CÔNG THÁI HỌC ĐẶC BIỆT mà giá chưa tới 4 triệu VNĐ thì các bạn có thật sự hưởng ứng không? Có thể là CÓ hoặc KHÔNG CÓ! Nhưng lời khuyên chân thành của mình dành cho các bạn sẽ là CÓ.
Bởi chiếc màn hình 100Hz 2K QHD này không chỉ mang đến hàng loạt hình ảnh, thước phim màu sắc ấn tượng, ưa nhìn (khá là dễ nhìn trong mọi môi trường văn phòng) mà nó còn được thiết kế theo dạng CHÂN ĐẾ công thái học đặc biệt, giúp người dùng tự do điều hướng và thiết lập khu vực làm việc một cách linh hoạt.
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình E-DRA |
| Model | EGM27Q100PR |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | |
| Tần số quét | 100Hz |
| Cổng kết nối | 1xDisplay Port 1.2 + 1xHDMI 2.0 + 1xUSB |
| Thời gian đáp ứng | 1ms (MPRT) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Tính năng | Chân xoay(Ajusable Stand) giúp màn hình trở nên linh hoạt hơn. Tối đa xoay 180 độ. |
| VESA | 75x75mm |
| Dải màu | 99%sRGB |
| Kích thước | 613.9*521*220.4mm (có chân) 613.9*363.1*52.8mm (không chân) |
| Cân nặng | 5.35kg. Cả thùng 6.9kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, cáp HDMI |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng

3.499.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh