
VGA SAPPHIRE NITRO+ AMD RADEON RX 7800 XT GAMING OC 16GB GDDR6
21.990.000₫
19.990.000₫

Hiện nay, nhu cầu nâng cấp card màn hình để chơi game và làm việc đồ họa đang ngày càng cao. VGA Gigabyte Radeon RX 9070 XT Gaming OC 16GB (GV-R9070XTGAMING OC-16GD) là một lựa chọn lý tưởng cho game thủ và người làm sáng tạo nội dung. Với kiến trúc RDNA 4 mạnh mẽ, bộ nhớ GDDR6 tốc độ cao và hiệu suất ấn tượng, đây chắc chắn là một trong những mẫu card đáng sở hữu nhất.
Card đồ họa RX 9070 XT Gaming OC sử dụng kiến trúc RDNA 4 (Navi 48 XTX) mới nhất từ AMD, mang đến hiệu suất xử lý đồ họa tối ưu. Với 64 đơn vị tính toán và 4096 đơn vị đổ bóng, card đảm bảo khả năng xử lý hình ảnh mượt mà, kể cả với các tựa game AAA nặng nhất.
Trang bị 16GB GDDR6, bus 256-bit, tốc độ bộ nhớ lên đến ~20 Gbps, và băng thông ~640 GB/s, RX 9070 XT Gaming OC giúp tối ưu tốc độ truyền tải dữ liệu, giảm độ trễ và tăng hiệu suất hiển thị hình ảnh, đặc biệt khi chơi game ở độ phân giải cao hoặc làm việc với các phần mềm thiết kế 3D.
Xung nhịp tăng cường của card có thể đạt ~3.1 GHz, giúp nâng cao trải nghiệm chơi game với tốc độ khung hình cao và khả năng xử lý đồ họa nhanh chóng.
Card sử dụng 2x 8-pin đầu nối nguồn với mức TDP/TBP ước tính từ 260W đến 330W, đảm bảo hệ thống hoạt động ổn định mà không tiêu thụ điện năng quá mức.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | Gigabyte |
| Engine đồ họa | Radeon™ RX 9070 XT |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Stream Processors | 4096 |
| Memory Clock | 20 Gbps |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6 |
| Core Clock | Boost Clock* : up to 3060 MHz (Reference card: 2970 MHz) Game Clock* : up to 2520 MHz (Reference card: 2400 MHz) |
| Giao diện bộ nhớ | 256 bit |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1a *2 HDMI 2.1b *2 |
| Kích thước | L=288 W=132 H=56 mm |
| PSU đề nghị | 850W |
| Power Connectors | 8 pin*3 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





22.690.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh