
VGA Asus ROG Astral RTX 5090 32GB GDDR7
139.990.000₫
117.990.000₫

VGA Gigabyte RTX 5090 AORUS MASTER 32GB là một trong những mẫu card đồ họa mạnh mẽ nhất hiện nay, được trang bị GPU GeForce RTX™ 5090, bộ nhớ 32GB GDDR7 tốc độ cao và giao diện bộ nhớ 512-bit. Với hiệu suất vượt trội, hỗ trợ độ phân giải lên đến 8K cùng hệ thống tản nhiệt tối ưu, Card đồ họa Gigabyte này là lựa chọn hoàn hảo dành cho game thủ, nhà sáng tạo nội dung và người dùng chuyên nghiệp.

VGA Gigabyte RTX 5090 AORUS MASTER được trang bị 21760 CUDA Cores, giúp tăng cường khả năng xử lý đồ họa một cách mạnh mẽ. Kiến trúc tiên tiến từ NVIDIA mang lại hiệu suất vượt trội cho các tác vụ gaming, đồ họa chuyên nghiệp, dựng hình 3D và AI.
Bộ nhớ 32GB GDDR7 với tốc độ 28 Gbps và giao diện bộ nhớ 512-bit giúp cải thiện tốc độ truyền dữ liệu, giảm độ trễ, mang đến hiệu năng tối đa trong các ứng dụng nặng và gaming đòi hỏi cấu hình cao.

RTX 5090 AORUS MASTER hỗ trợ độ phân giải tối đa 7680 x 4320, cho hình ảnh chân thực và sắc nét đến từng chi tiết. Công nghệ Ray Tracing thế hệ mới tái tạo ánh sáng, bóng đổ và phản chiếu chân thực, tạo ra chất lượng đồ họa sống động.
Ngoài ra, DLSS 4.0 giúp tăng tốc độ khung hình mà không làm giảm chất lượng đồ họa, đảm bảo trải nghiệm gaming mượt mà ngay cả ở độ phân giải cao.
Card đồ họa được trang bị các cổng kết nối tiên tiến, giúp người dùng linh hoạt trong việc thiết lập hệ thống đa màn hình:

Gigabyte RTX 5090 AORUS MASTER sử dụng hệ thống tản nhiệt cao cấp WINDFORCE với các quạt làm mát có thiết kế đặc biệt giúp:
VGA Gigabyte RTX 5090 AORUS MASTER sử dụng đầu cắm nguồn 16-pin, yêu cầu bộ nguồn tối thiểu 1000W để đảm bảo hệ thống hoạt động ổn định. Người dùng nên lựa chọn PSU chất lượng cao để khai thác tối đa hiệu suất của card đồ họa này.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Gigabyte |
| Engine đồ họa | GeForce RTX™ 5090 |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Bộ nhớ | 32 GB GDDR7 |
| Engine Clock | 2655 MHz (Reference card : 2407MHz) |
| Lõi CUDA | 21760 |
| Clock bộ nhớ | 28 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 512 bit |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |
| Kích thước | L=360 W=150 H=75 mm |
| PSU đề nghị | 1000W |
| Power Connectors | 16 Pin*1 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



117.999.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh