
VGA Colorful Colorful GeForce iGame RTX 5080 Vulcan OC 16GB
49.999.000₫
42.990.000₫

VGA Gigabyte RTX 5080 AERO OC SFF 16GB là một trong những mẫu card đồ họa cao cấp được tối ưu hóa dành cho các nhà sáng tạo nội dung và game thủ chuyên nghiệp. Được trang bị GPU GeForce RTX™ 5080, bộ nhớ 16GB GDDR7 tốc độ cao, băng thông 256-bit và hỗ trợ độ phân giải lên đến 8K, sản phẩm này mang lại hiệu suất mạnh mẽ trong mọi tác vụ đồ họa chuyên sâu.

RTX 5080 AERO OC SFF sở hữu bộ nhớ 16GB GDDR7, tốc độ 30 Gbps, kết hợp với giao diện bộ nhớ 256-bit, mang lại băng thông rộng và khả năng xử lý dữ liệu cực nhanh. Điều này giúp tối ưu hóa hiệu suất trong các phần mềm chỉnh sửa ảnh, dựng phim, thiết kế 3D, và gaming ở mức thiết lập cao nhất.
Công nghệ Ray Tracing thế hệ mới mang đến hiệu ứng ánh sáng, bóng đổ và phản chiếu chân thực, giúp tái hiện hình ảnh sống động và sắc nét. Ngoài ra, DLSS 4.0 hỗ trợ nâng cao tốc độ khung hình bằng AI, giúp trải nghiệm chơi game mượt mà hơn mà không làm giảm chất lượng đồ họa.

Gigabyte RTX 5080 AERO OC SFF hỗ trợ độ phân giải tối đa 7680 x 4320, mang đến hình ảnh siêu sắc nét và màu sắc chân thực, đáp ứng hoàn hảo cho các công việc sáng tạo chuyên nghiệp như dựng video 8K, thiết kế đồ họa cao cấp hay chỉnh sửa ảnh với độ chính xác cao.
Card đồ họa này được trang bị đầy đủ các cổng kết nối tiên tiến, giúp người dùng linh hoạt trong việc thiết lập hệ thống đa màn hình:

Gigabyte RTX 5080 AERO OC SFF được trang bị hệ thống tản nhiệt tiên tiến, đảm bảo GPU luôn hoạt động ở nhiệt độ lý tưởng, ngay cả khi tải nặng. Công nghệ tản nhiệt này giúp:

Gigabyte RTX 5080 AERO OC SFF sử dụng đầu cắm nguồn 16-pin, yêu cầu bộ nguồn tối thiểu 850W để đảm bảo hoạt động ổn định và tối ưu hiệu suất.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Gigabyte |
| Engine đồ họa | GeForce RTX™ 5080 |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR7 |
| Engine Clock | 2730 MHz (Reference: 2617 MHz) |
| Lõi CUDA | 10752 |
| Clock bộ nhớ | 30 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 256 bit |
| Độ phân giải | 7680 x 4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1b x3 HDMI 2.1b x1 |
| Kích thước | L=304 W=126 H=50 mm |
| PSU đề nghị | 850W |
| Power Connectors | 16 Pin*1 |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




43.390.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh