
VGA ASUS Dual RTX 5070 12GB GDDR7 OC
29.999.000₫
18.990.000₫

Card màn hình Gigabyte RTX 5070 WINDFORCE OC SFF trang bị GPU RTX 5070 và 12GB GDDR6X, card đồ họa này hỗ trợ chơi game ở độ phân giải 4K mượt mà với tốc độ khung hình cao. Cùng công nghệ DLSS 3 cải thiện hiệu suất và chất lượng hình ảnh, tối ưu hóa trải nghiệm game và làm việc đồ họa.

RTX 5070 thuộc dòng VGA Nvidia RTX 5070/ 5070 Ti này được trang bị 2 quạt xoay đảo chiều, giúp tối ưu luồng khí và giảm tiếng ồn. Cùng ống dẫn nhiệt tiếp xúc trực tiếp với GPU cùng tấm tản nhiệt mở rộng, giúp duy trì nhiệt độ ổn định ngay cả khi hoạt động ở cường độ cao.
Phiên bản card màn hình Gigabyte GV N5070WF3OC 12GD được ép xung sẵn từ nhà sản xuất, mang lại hiệu năng cao hơn mà không cần tinh chỉnh thủ công.

0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | VGA Gigabyte |
| Engine đồ họa | GeForce RTX 5070 |
| Chuẩn Bus | PCI-E 5.0 |
| Bộ nhớ | 12 GB GDDR7 |
| Core Clock | 2512 MHz |
| Lõi CUDA | 6144 |
| Clock bộ nhớ | 28 Gbps |
| Memory Bus | 192 bit |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Kết nối | DisplayPort 2.1b x3 HDMI 2.1b x1 |
| Kích thước (H x W x L) | 50 x 110 x 282 mm |
| PSU đề nghị | 750W |
| Power Connectors | 16 Pin*1 |
| Accessories | Quick guide 1x 12V-2x6 to 2x PCIe 8pin adapter |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





21.490.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh