
VGA Gigabyte Radeon RX 7600 Gaming OC 8GB
7.590.000₫
999₫

TÍNH NĂNG

Được cung cấp bởi AMD RDNA™ 2 Radeon™ RX 6500 XT.
Tích hợp với giao diện bộ nhớ 4GB GDDR6 64-bit.
Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X với quạt quay thay thế.
Chất bôi trơn nano graphene.
XUNG NHỊP
Boost Clock* : up to 2815 MHz
Game Clock* : up to 2610 MHz
HỆ THỐNG LÀM MÁT WINDFORCE 2X

Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X có hai quạt cánh độc đáo, quay xen kẽ, ống dẫn nhiệt bằng đồng composite, tấm đồng và quạt hoạt động 3D, cùng nhau mang lại khả năng tản nhiệt hiệu quả cao.
CHUYỂN ĐỘNG KHÁC BIỆT

Xoay luân phiên có thể làm giảm sự nhiễu loạn của các quạt liền kề và tăng áp suất không khí.
LUỘNG KHÍ SIÊU MƯỢT
VGA GIGABYTE quay các quạt liền kề theo hướng ngược lại, sao cho hướng luồng khí giữa hai quạt là như nhau, giảm nhiễu loạn và tăng cường áp suất luồng khí.
QUẠT CHỦ ĐỘNG 3D
Quạt hoạt động 3D cung cấp khả năng làm mát bán thụ động và quạt sẽ không hoạt động khi GPU đang chạy trò chơi tải thấp hoặc tiêu thụ điện năng thấp.
LƯỠI QUẠT ĐỘC ĐÁO

Luồng khí được tỏa ra nhờ mép quạt hình tam giác và được dẫn hướng mượt mà qua đường cong sọc 3D trên bề mặt quạt.
ỐNG NHIỆT VÀ TẤM ĐỒNG

Hình dạng của ống dẫn nhiệt bằng đồng nguyên chất tiếp xúc với GPU thông qua một tấm đồng.
SIÊU LÀM MÁT
MOSFET có RDS (bật) thấp hơn được thiết kế đặc biệt để tạo ra điện trở chuyển mạch thấp hơn giúp sạc và xả dòng điện nhanh hơn ở nhiệt độ cực thấp.
TIẾT KIỆM ĐIỆN
Cuộn cảm kim loại giữ năng lượng lâu hơn nhiều so với cuộn cảm lõi sắt thông thường ở tần số cao, do đó giảm tổn thất năng lượng lõi và nhiễu EMI một cách hiệu quả.
TUỔI THỌ CAO

Tụ điện rắn ESR thấp hơn đảm bảo độ dẫn điện tử tốt hơn cho hiệu năng hệ thống tuyệt vời và tuổi thọ dài hơn.
THIẾT KẾ PCB THÂN THIỆN

Quy trình sản xuất hoàn toàn tự động đảm bảo chất lượng hàng đầu của các bảng mạch và loại bỏ các phần nhô ra sắc nhọn của các đầu nối hàn nhìn thấy trên bề mặt PCB thông thường. Thiết kế thân thiện này giúp tay bạn không bị cắt hoặc vô tình làm hỏng các bộ phận khi chế tạo máy.
ĐỘNG CƠ AORUS

Giao diện trực quan tiên tiến cho phép bạn điều chỉnh tốc độ xung nhịp, điện áp, hiệu suất của quạt và mục tiêu nguồn điện trong thời gian thực theo yêu cầu của trò chơi.
CÔNG NGHỆ AMD FreeSync™

Không bị giật. Không rách hình. Chỉ tập trung vào chơi game thôi. Công nghệ Card màn hình AMD FreeSync™ chấm dứt tình trạng chơi game bị giật và khung hình bị vỡ bằng hiệu năng mượt mà, không có hiện tượng giả ở hầu hết mọi tốc độ khung hình.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | Gigabyte |
| Engine đồ họa | Radeon™ RX 6500 XT |
| Chuẩn Bus | PCI-E 4.0 |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR6 |
| Core Clock | Boost Clock* : up to 2815 MHz Game Clock* : up to 2610 MHz |
| Bộ xử lý dòng | 1024 |
| Clock bộ nhớ | 18000 MHz |
| Giao diện bộ nhớ | 64-bit |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Kết nối | DisplayPort 1.4a *1 HDMI 2.1 *1 |
| Kích thước | L=192 W=117 H=38 mm |
| PSU đề nghị | 400W |
| Power Connectors | 6 pin*1 |
| Phụ kiện | Quick guide |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



4.799.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh