
VGA Asus TUF Gaming RX 9060 XT 16GB OC
13.890.000₫
13.290.000₫

ASUS PRIME RX 9060 XT 16GB OC là mẫu card đồ họa mới thuộc dòng PRIME cao cấp của ASUS, được thiết kế dành cho người dùng cần hiệu suất cao, bộ nhớ lớn và khả năng vận hành ổn định. Với bộ nhớ 16GB GDDR6, sản phẩm đặc biệt phù hợp cho các tác vụ đòi hỏi dung lượng VRAM cao như dựng phim, mô phỏng kỹ thuật, AI inference và chơi game ở độ phân giải cao.

Trang bị 16GB bộ nhớ GDDR6, ASUS PRIME RX 9060 XT mang lại lợi thế vượt trội khi xử lý các dự án lớn với hàng loạt texture, bản đồ chi tiết hoặc dòng timeline dài trong phần mềm dựng video. Không chỉ dừng ở gaming, đây còn là một lựa chọn đáng giá cho những nhà sáng tạo nội dung chuyên nghiệp.

Card màn hình hỗ trợ đầy đủ các cổng kết nối hiện đại gồm 1 HDMI 2.1b và 2 DisplayPort 2.1a, giúp bạn dễ dàng xuất hình ra màn hình 2K, 4K hoặc thậm chí 8K với tần số quét cao, hỗ trợ trình chiếu mượt mà và làm việc với không gian hiển thị đa màn hình.

VGA ASUS tích hợp hệ thống tản nhiệt hiệu quả và hoạt động ổn định trong dải nguồn tiêu thụ chỉ 550W, giúp card dễ dàng tương thích với hầu hết các bộ nguồn phổ thông, đồng thời tiết kiệm điện và giảm chi phí vận hành cho hệ thống.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | ASUS |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 9060 XT |
| Chuẩn Bus | PCI Express 5.0 |
| Bộ nhớ | 16GB GDDR6 |
| Core Clock | TBD |
| Stream Processor | 2048 |
| Clock bộ nhớ | 20 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Kết nối | Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 2 (Native DisplayPort 2.1a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Kích thước | 304 x 126 x 50mm |
| PSU đề nghị | 550W |
| Power Connectors | 1 x 8-pin |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




13.490.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh