
VGA Asrock Phantom Gaming Radeon RX 550 4GB
2.690.000₫
2.390.000₫

Vòng bi quạt kép có thể kéo dài gấp đôi so với thiết kế vòng bi tay áo.
Được sản xuất bằng công nghệ Auto-Extreme, quy trình sản xuất tự động 100% đầu tiên trong ngành và có các thành phần Super Alloy Power II cao cấp giúp tăng hiệu quả, giảm tổn thất điện năng, giảm tiếng ồn linh kiện dưới tải và nhiệt độ thấp hơn cho chất lượng vượt trội và độ tin cậy.
Thiết kế quạt ASUS được chứng nhận theo Dấu bảo vệ quốc tế (mã IP) là khả năng chống bụi IP5X để cải thiện độ tin cậy và hiệu suất quạt tối ưu.
GPU Tweak II giúp việc ép xung trở nên dễ dàng và trực quan hơn bao giờ hết, trong khi vẫn giữ các tùy chọn nâng cao cho các bộ ép xung dày dạn. Với một cú nhấp chuột, chức năng Gaming Booster mới tối đa hóa hiệu suất đồ họa bằng cách loại bỏ các quy trình dư thừa và tự động phân bổ tất cả các tài nguyên có sẵn. XSplit Gamecaster cho phép bạn dễ dàng truyền phát hoặc ghi lại lối chơi của mình ngay từ lớp phủ thuận tiện, trong trò chơi.
Công nghệ AMD CrossFire: Nhân đôi đồ họa để chơi game với công nghệ AMD CrossFire mà không có bất kỳ chuỗi nào được đính kèm
PCI Express 3.0: Cung cấp gấp đôi băng thông trên mỗi làn của PCIe 2.0 để truyền thông GPU-CPU nhanh hơn.
Microsoft DirectX® 12:Mang đến mức độ chân thực trực quan mới cho chơi game trên PC và đạt hiệu suất cao nhất.
0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | ASUS |
| Engine đồ họa | Phoenix Radeon RX 550 (PH-RX550-4G-EVO) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 3.0 |
| Bộ nhớ | 4GB GDDR5 |
| Engine Clock | 1183 MHz |
| Stream Processors | 512 |
| Clock bộ nhớ | 6000 MHz |
| Giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution:5120x2880 |
| Kết nối | DVI Output : Yes x 1 (Native) (DVI-D) HDMI Output : Yes x 1 (Native) (HDMI 2.0b) Display Port : Yes x 1 (Native) (DisplayPort 1.4) HDCP Support : Yes (2.2) |
| Kích thước | 19.2 x 11.5 x 3.9 cm |
| PSU đề nghị | 350W |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng


2.490.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh