
VGA Asus DUAL RX 9060 XT 8GB
10.390.000₫
9.899.000₫

ASUS Dual Radeon RX 7600 8GB EVO OC là dòng card đồ họa tầm trung mới từ ASUS, được thiết kế để mang đến hiệu năng chơi game vượt trội trong phân khúc phổ thông. Với sự kết hợp giữa kiến trúc AMD RDNA™ 3 và công nghệ làm mát tiên tiến của ASUS, đây là lựa chọn lý tưởng cho game thủ mong muốn sự ổn định, mượt mà trong các tựa game AAA cũng như các công việc sáng tạo nội dung nhẹ nhàng.

Trái tim của ASUS Dual RX 7600 EVO OC là GPU AMD Radeon™ RX 7600, sử dụng kiến trúc RDNA™ 3 mới nhất, mang lại khả năng xử lý đồ họa ấn tượng cùng hỗ trợ công nghệ tiên tiến như ray tracing và FidelityFX Super Resolution. Với 2048 lõi xử lý (stream processors) và bộ nhớ 8GB GDDR6 tốc độ cao, card cho khả năng chơi mượt hầu hết các tựa game eSports và game AAA ở độ phân giải 1080p và thậm chí có thể tiến xa hơn ở 1440p.
Chế độ OC Mode cho phép tăng tốc độ xung Boost lên đến 2715 MHz, Game Clock đạt 2300 MHz, giúp card vận hành ổn định ngay cả trong các tác vụ nặng. Kết hợp với băng thông bộ nhớ 128-bit và tốc độ 18 Gbps, người dùng hoàn toàn có thể yên tâm khi xử lý các tác vụ đòi hỏi cao về hiệu năng.

Dù sở hữu hiệu năng mạnh mẽ, VGA ASUS Dual RX 7600 vẫn giữ được thiết kế gọn gàng với kích thước chỉ 22.9 x 12.3 x 4.9 cm và chiếm 2.5 slot. Hệ thống tản nhiệt sử dụng 2 quạt công nghệ Axial-tech với cánh quạt dài hơn và vòng chắn gió giúp tăng áp suất gió thổi vào heatsink, từ đó nâng cao khả năng làm mát và duy trì hiệu suất ổn định.
Thiết kế quạt thông minh còn hỗ trợ cơ chế 0dB, giúp card vận hành yên tĩnh khi ở mức tải thấp hoặc chơi game nhẹ, mang đến trải nghiệm không gian yên tĩnh và dễ chịu.

Card màn hình ASUS Dual RX 7600 EVO OC hỗ trợ đầy đủ các kết nối hình ảnh phổ biến với 1 cổng HDMI 2.1 và 3 cổng DisplayPort 1.4a, cho phép xuất hình ảnh tới 4 màn hình đồng thời với độ phân giải tối đa 7680 x 4320 (8K). Ngoài ra, card còn tương thích tốt với chuẩn HDCP 2.3, phù hợp cho các ứng dụng giải trí số cao cấp.
Card sử dụng 1 đầu cấp nguồn 8-pin và được ASUS khuyến nghị sử dụng với nguồn tối thiểu 550W, đảm bảo cung cấp điện năng ổn định cho toàn hệ thống.

0.0
(0 đánh giá)
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | ASUS |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 7600 |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Engine Clock | OC mode: up to 2715 MHz (Boost Clock)/up to 2300 MHz (Game Clock) Default mode: up to 2695 MHz (Boost Clock)/up to 2280 MHz (Game Clock) |
| Lõi CUDA | 2048 |
| Clock bộ nhớ | 18 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Kết nối | Yes x 1 (Native HDMI 2.1) Yes x 3 (Native DisplayPort 1.4a) HDCP Support Yes (2.3) |
| Kích thước | 22.9 x 12.3 x 4.9 cm 9.02 x 4.85 x 1.96 inch |
| PSU đề nghị | 550W |
| Power Connectors | 1 x 8-pin |
| Slot | 2.5 Slot |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng





7.799.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh