
Màn Hình Gaming ASUS ROG Strix OLED XG27ACDMS (26.5 inch - QD-OLED - 2K - 0.03ms - 280Hz)
16.890.000₫
15.989.000₫

Màn Hình LG One Quick 55CT5WJ
LG One:Quick Works, Màn Hình Hội Nghị Truyền Hình Tất Cả Trong Một
Thực hiện cuộc họp trực tuyến hiệu quả hơn và tương tác cao hơn với LG One:Quick Works.
Giải Pháp Hội Nghị Truyền Hình Tất Cả Trong Một
Thiết lập truyền hình hội nghị không quá khó khăn. Giải pháp tất cả trong 1 này tích hợp sẵn Windows PC, camera UHD 4K sắc nét, micrô, loa và bảng trắng kỹ thuật số. Trải nghiệm chất lượng video và âm thanh rõ ràng trong cuộc họp.
Tự Động Định Hướng Thông Minh
Camera và micr sẽ hướng theo bạn, chứ không phải ngược lại. One:Quick Works tự động hướng vào người nói và có thể thu âm giọng nói rõ ràng với khoảng cách lên đến sáu mét và nhiễu âm thanh nền tối thiểu, còn camera có độ phân giải 3.840 x 2.160 tự động theo dõi và lấy nét vào người nói cụ thể.
Ứng Dụng Hội Nghị Truyền Hình Cài Đặt Sẵn, LG One:Quick Remote Meeting
LG’s One:Quick Remote Meeting hoạt động liền mạch với One: Quick Works để người dùng chia sẻ tài liệu ở nhiều định dạng khác nhau, thực hiện vẽ tương tác theo thời gian thực và tự động phát hiện ai đang nói ở phía bên kia.
Sử Dụng Dễ Dàng, Cửa Hàng Ứng Dụng Hội Nghị
Có sẵn lối tắt đến các ứng dụng cộng tác và hội nghị truyền hình để giúp người dùng tăng năng suất. Một giải pháp hội nghị truyền hình tất cả trong một thực sự phải có khả năng sử dụng nhiều ứng dụng hội nghị truyền hình khác nhau.
Cảm Ứng Đa Điểm Và Ghi Chú
Với khả năng cảm ứng In-cell, One:Quick Works biến ý tưởng thành hiện thực nhờ có 10 điểm cảm ứng đa điểm. Và thiết bị gửi tệp thuận tiện qua email như ghi chú, bài viết, bản vẽ và hình ảnh được tạo ra trong cuộc họp.
Ghi Âm Giọng Nói
Thay vì viết biên bản cuộc họp riêng, chỉ cần ghi lại cuộc họp và chia sẻ tệp với những người tham gia qua email.
Chia Đôi Màn Hình Cho Hoạt Động Đa Nhiệm
Chia sẻ tệp và sắp xếp ý tưởng cùng một lúc với các thành viên trong phòng họp.
Trải Nghiệm Người Dùng Tối Ưu
Mang đến giao diện thân thiện với người dùng, từ điều chỉnh cài đặt mạng cho các cuộc họp, chia màn hình cho đến cài đặt hiển thị. Hỗ trợ truy cập nhanh chóng và dễ dàng vào các ứng dụng hội nghị truyền hình với trình khởi động One:Quick Works.
Lắp Đặt 2 Chiều
Phương thức lắp đặt có thể được điều chỉnh tùy thuộc vào môi trường xung quanh và nhu cầu cụ thể của người dùng. Có thể lựa chọn giữa lắp đặt trên tường để sử dụng không gian tối đa hoặc lắp đặt trên bàn bằng chân đế 2 trụ.
Giành Giải Thưởng Reddot Design Award & iF DESIGN AWARD 2021
Với thiết kế từng đoạt giải thưởng ấn tượng, One:Quick Works hòa nhập liền mạch với phần còn lại của không gian làm việc. Đồng thời mang lại tính thẩm mỹ cao trong khi có được một không gian làm việc thực tiễn cho tất cả người tham gia.
0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Màn hình LG |
| Model | 55CT5WJ |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 3.840 × 2.160 (UHD) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | U-IPS |
| Độ sáng | 450 nit |
| Màu sắc hiển thị | 10 bit (D), 1,07 tỷ màu |
| Độ tương phản | 1,000 : 1 |
| Cổng kết nối | HDMI (2), DP, RJ45(LAN) (1), USB3.1 Type A (2), USB Type C (1) DP Out : USB Type-C (DP ALT MODE) |
| Thời gian đáp ứng | 9 ms |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Tính năng |
|
| Điện năng tiêu thụ | Power Consumption : 127W / 245W (Thông thường/Tối đa) |
| Kích thước | 1.265 × 769,5 × 61,8 mm mm (Không chân đế) 1.265 × 815 × 290 mm (Gồm chân đế) |
| Cân nặng | 26 kg |
| Phụ kiện | Dây nguồn, Cáp HDMI, Điều khiển từ xa, Bút cảm ứng, Đầu bút (chưa bao gồm giá đỡ ) |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng


19.190.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh