
Màn hình ASUS ProArt PA279CRV (27 inch - IPS - 4K UHD - 60Hz - 5ms - Chuyên Đồ Họa)
13.990.000₫
13.689.000₫

0.0
(0 đánh giá)
| Hãng sản xuất | Asus |
| Model | ROG Strix OLED XG27AQDMG |
| Kích thước màn hình | 27inch |
| Độ phân giải | 2K (2560x1440) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | OLED |
| Độ sáng | 450 cd/㎡ |
| Màu sắc hiển thị | 1073.7M (10 bit) |
| Độ tương phản | 1500000:1 |
| Tần số quét | 240Hz |
| Cổng kết nối | DisplayPort 1.4 DSC x 1 HDMI (v2.0) x 2 Earphone jack USB Hub: 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A |
| Thời gian đáp ứng | 0.03ms |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Tính năng | FreeSync™ Premium & G-SYNC® Compatible, OLED Anti-flicker, ASUS OLED Care, uniform brightness, 99% DCI-P3, and DisplayWidget Center |
| Điện năng tiêu thụ | Tiêu thụ năng lượng<25W Chế độ tiết kiệm năng lượng <0,5W Chế độ tắt nguồn <0,5W |
| Kích thước | Kích thước với chân đế (WxHxD): 60.50 x 50.8 x 21.90 cm Kích thước không có chân đế (WxHxD): 60.50 x 36.80 x 5.00 cm Kích thước hộp (WxHxD): 67.30 x 44.00 x 22.00 cm |
| Cân nặng | Trọng lượng có chân đế: 6.7 kg Trọng lượng không có chân: 4.2 kg Tổng trọng lượng (Esti.): 9.5 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng




15.589.000₫
Đăng ký nhận thông tin khi có hàng
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh