
Màn hình Gaming VSP VA2728G1 27INCH FHD VA 280Hz 1ms Phẳng
3.150.000₫
2.950.000₫

Thêm Màn hình Dell 17 - E1715S vào nơi làm việc của bạn để có trải nghiệm xem tuyệt vời trong mọi cài đặt.
A great fit (Rất vừa vặn): Màn hình tỷ lệ khung hình 5:4 nhỏ gọn này có thể vừa với không gian nhỏ hơn trong khi vẫn duy trì khả năng tương thích với phần mềm yêu cầu tỷ lệ hiển thị 5:4.
Excellent clarity (Độ rõ nét tuyệt vời): Màn hình máy tính Dell E1715S vẫn là một trong những màn hình Dell cực kỳ thú vị khi xem với độ phân giải HD 1280 x 1024 với thời gian phản hồi nhanh 5 ms và gam màu 85%.
Simple connections (Kết nối đơn giản): Đơn giản hóa kết nối với máy tính xách tay và máy tính để bàn với đầu nối VGA và DisplayPort.
Tilt adjustment (Điều chỉnh độ nghiêng): Nghiêng màn hình lên tới 5,5° về phía trước hoặc 22° về phía sau để có được sự thoải mái tối ưu khi xem.
Tin tưởng vào hiệu suất đáng tin cậy với một màn hình tuân thủ các tiêu chuẩn chất lượng nghiêm ngặt.
E1715S không những được bảo hành bởi Dịch vụ Trao đổi Nâng cao và Bảo hành Phần cứng Có giới hạn 3 Năm của Dell. Mà các quy trình phát triển nghiêm ngặt của nó còn giúp đảm bảo hiệu suất nhất quán, đáng tin cậy trong môi trường văn phòng và POS bận rộn.
0.0
(0 đánh giá)
| Loại màn hình | Led |
| Kích thước màn hình | 17'' Active matrix - TFT LCD |
| Kích thước điển ảnh | 0.264mm |
| Cường độ sáng | 250 cd/m2 (typical) |
| Độ tương phản | 1000: 1 (typical) |
| Góc nhìn ( Dọc/ Ngang) | (160° vertical / 170° horizontal) |
| Giao diện | N/A |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms (back to white) |
| Độ phân giải | 1280x1024 |
| Khả năng hiển thị màu | 16.77 million colors |
| Backlight | Led light bar system |
| Video input signals | Analog RGB: 0.7 Volts +/- 5 %, 75 ohm input impedance |
| Cổng kết nối | VGA, DisplayPort |
| Điện áp yêu cầu | 100 VAC to 240 VAC/50 Hz or 60 Hz + 3 Hz/1.5 A (Max.) |
| Công suất tiêu thụ | 11W |
| Bảo mật | Có khe cắm khóa bảo mật |
| Trọng lượng | 3.75kg |
| Kích thước (RộngxCaoxSâu) | 374.5mm x 306.9mm x 46.5mm |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp VGA, Hướng dẫn sử dụng,... |

THÔNG BÁO TẠM NGỪNG GIAO DỊCH CƠ SỞ QUẾ VÕ
Th 7, 28/02/2026

Giải mã mẫu laptop "quốc dân" mới dành cho học sinh, sinh viên
Th 4, 15/04/2026

VÌ SAO MỨC SỬ DỤNG GPU TĂNG ĐỘT BIẾN LÊN 100% ?
Th 5, 16/04/2026

NVIDIA lộ diện RTX 5060 phiên bản 9GB VRAM
Th 5, 16/04/2026

Tai nghe chụp tai OneOdio Pro 10
Th 5, 16/04/2026
GIAO HỎA TỐC
Hà Nội - Bắc Ninh chỉ trong 2 giờ
HỖ TRỢ 24/7
Hỗ trợ khách hàng 24/7
Thanh toán tiện lợi
Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%
MIỄN PHÍ LẮP ĐẶT
Bảo hành tận nhà, lỗi 1 đổi 1 trong vòng 30 ngày

Hotline
Mua hàng: 0347 288 399
Bảo hành: 0825 444 333
Phương thức thanh toán
Giới thiệu Him Lam Computer
Hỗ trợ khách hàng



3.139.000₫
Số lượng:
Him Lam Hà Nội
162 Ngõ 553 Giải Phóng, P.Tương Mai, Hà Nội
Him Lam Việt Yên
101 Thân Nhân Trung, P.Việt Yên, Bắc Ninh